• strict warning: Non-static method view::load() should not be called statically in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/views.module on line 879.
  • strict warning: Declaration of views_handler_filter::options_validate() should be compatible with views_handler::options_validate($form, &$form_state) in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/handlers/views_handler_filter.inc on line 589.
  • strict warning: Declaration of views_handler_filter::options_submit() should be compatible with views_handler::options_submit($form, &$form_state) in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/handlers/views_handler_filter.inc on line 589.
  • strict warning: Declaration of views_handler_filter_boolean_operator::value_validate() should be compatible with views_handler_filter::value_validate($form, &$form_state) in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/handlers/views_handler_filter_boolean_operator.inc on line 149.
  • strict warning: Declaration of views_plugin_row::options_validate() should be compatible with views_plugin::options_validate(&$form, &$form_state) in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/plugins/views_plugin_row.inc on line 135.
  • strict warning: Declaration of views_plugin_row::options_submit() should be compatible with views_plugin::options_submit(&$form, &$form_state) in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/plugins/views_plugin_row.inc on line 135.
  • strict warning: Non-static method view::load() should not be called statically in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/views.module on line 879.
  • strict warning: Non-static method view::load() should not be called statically in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/views.module on line 879.
  • strict warning: Declaration of views_plugin_style_default::options() should be compatible with views_object::options() in /home/simba10/public_html/sites/all/modules/views/plugins/views_plugin_style_default.inc on line 25.

Kaseja; msituzomee, tupeni sapoti

Picha kwa Hisani ya Dewjiblog

NAHODHA wa Simba, Juma Kaseja, amewataka wapenzi na wanachama wa Simba kutofanya vitendo vya kuwakatisha tamaa wachezaji katika wakati huu ambapo timu inashiriki katika Kombe la Kagame.

Akizungumza na tovuti ya Simba, Kaseja alisema katika wakati huu ambapo kuna shinikizo kubwa kwa wachezaji, ni muhimu kwa wapenzi na wanachama kuwa kitu kimoja.

“Watu wanatakiwa kuelewa kwamba timu yetu hii ndiyo kwanza imeanza mazoezi na wachezaji ndiyo wanafahamiana. Hakuwezi kuwa na mabadiliko ya ghafla.

“Hata msimu uliopita, timu ilikuwa inapanda kiwango taratibu. Nashangaa kuna wapenzi wa Simba ambao wanaizomea timu yao ikifanya vibaya. Wao wanatakiwa kutusapoti na si kutuvunja nguvu,” alisema.

Alisema kwenye mechi yoyote ile, wachezaji wa Simba wanakuwa wamejiandaa kuzomewa na washabiki wa Yanga lakini hawatarajii kukatishwa tamaa na washabiki wao.

“Inawezekana mchezaji wa Simba akakosea lakini shabiki wa timu yake anatakiwa kumpa moyo na si kumponda. Wachezaji wengine wanahitaji kupewa moyo ili wafanye vizuri, wakikatishwa tamaa mapema, ndiyo hawatacheza tena,” alisema.

Kaseja ambaye amekuwa mlinda mlango namba moja wa Simba kwa takribani miaka nane sasa, aliunga mkono maelezo ya Kocha Mkuu, Milovan Cirkovic, kuwa Simba itatisha msimu ujao wa ligi.

Alisema kwa namna anavyoona, Simba itakuwa nzuri zaidi msimu huu kuliko msimu uliopita lakini cha msingi ni kwa wapenzi na wanachama kuwa na subira.